40G120HD IGBT 40A 1200V
40g120hd igbt 40a 1200v
27.000 VND
Còn hàng
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
Chi tiết sản phẩm
Mã Sản Phẩm
40G120HD FGW40N120HD 40G120
Hãng Sản Xuất
: Fuji
Hình thức
: Mới
Ứng Dụng
: Máy hàn
Thông Số Kỹ Thuật
Dòng điện -Max
40.0 A
Điện Áp -Max
1200.0 V